Abin Rufe Ido/Kushin Ido Mai Zafi/ don Maganin Ciwon Ido

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bayani
Cikakkun Bayanai Cikin Sauri
Fasaha:
Ba a saka ba
Nau'in Kaya:
Yi-don-Oda
Kayan aiki:
ulu ko customizd
Fasaha marasa saka:
An huda allura
Tsarin:
An rina
Salo:
Ba a rufe ba
Faɗi:
An keɓance
Fasali:
Maganin ƙwayoyin cuta, Maganin Ja, Maganin Tsaye, Mai Numfashi, Mai Sauƙin Kare Muhalli, Mai Kare Muhalli, Mai Juriya Ga Hawaye, Mai Juriya Ga Hawaye, Mai hana Ruwa
Amfani:
Jaka, Tufafi, Masana'antu, Zane-zanen ciki, Takalma, Kayan Ado na DIY, Kayan Ado
Takaddun shaida:
CE, Oeko-Tex Standard 100, ISO9001, IS0:9001, Oeko-Tex 100, ROSH
Nauyi:
50g-1500g
Wurin Asali:
Guangdong, China (Babban ƙasa), Guangdong, China (babban ƙasa)
Sunan Alamar:
JinHaoCheng
Lambar Samfura:
JHC M1
Abu:
Abin Rufe Ido/Kushin Ido Mai Zafi/ don Maganin Ciwon Ido
Alamar kasuwanci:
JinHaoCheng
fasaha:
An huda allura
abu:
An keɓance
Kauri:
1mm-40mm
Iyawar Samarwa
Tan 6000/Tan a kowace shekara

Marufi & Isarwa
Cikakkun Bayanan Marufi
Kunshin naɗi tare da jakar poly / Dangane da buƙatun abokin ciniki
Tashar jiragen ruwa
Shenzhen
Lokacin Gabatarwa:
An aika a cikin kwanaki 20 bayan biyan kuɗi

Kayan Aiki

Foda mai ƙarfe, vermiculite, carbon da aka kunna, ruwa, gishiri mara halitta da na halitta

lavender da shuke-shuke, da sauransu

Ajiya

An rufe shi da sanyi kuma an bushe shi / tsawon lokacin shiryawa na shekaru 2

Girman

185*80mm

Samfuri

fasali

Zafi mai zafi zai iya ɗaukar kimanin mintuna 30, rage damuwa,

inganta danshi a ido, da kuma tausasa fata a kusa da idanu.

Amfani

Buɗebakuma ɗauki abin rufe fuska

Yaɗa abin rufe fuska, shafa a kan idanu masu rufewa ko kuma a shafa a kan kunnuwa.

A ci na tsawon minti 20. A cire shi idan zafin jiki ya faɗi sannan a

abin rufe fuska ya zama ba yaƙi ba kuma.

Samarwa

Za mu iya ƙera filastik kamar yadda kuke buƙata, girma, salo, da kuma rabon kayan abinci na yamma.

Samar da sabis na OEM: 1.wemake plasters a ƙarƙashin kayan aikinku

2.wemake filastar ƙarƙashin sunanka

Bayani dalla-dalla

Mask ɗin Ido na Collagen 100%
1. Cire DarkCircle&Anti-Wrinkle, fari.
2.Sayar da Kai Tsaye a Masana'anta
3.OEM/ODMsuna maraba da oda
Isarwa cikin sauri

Gargaɗi

*Kada a yi amfani da shi idan kana da cutar ido

*Kada ka taɓa fatar jikinka kai tsaye saboda zafin jiki ya kai digiri 47 a Celsius

* Dole ne a kula da jarirai da tsofaffi don amfani da su

* Ajiye abin rufe fuska na tururi a cikin yanayi mai aminci, kada a lalata kayan da ke cikin injin wanda zai haifar da zubar da kayan ciki.

Hotunan Samfura









Kayan Gwaji


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Kayayyaki Masu Alaƙa

    Kamfaninmu ya fara samar da kayayyaki ta atomatik ta hanyar amfani da fasahar zamani
    Mai kera yadi marasa saka

    lamba us

    • No.16, Yifa 1st Road,Pingtan Town, Huiyang District,Huizhou City,Guangdong,China.516259
    • +86 752 3336802
    • hc@hzjhc.net
    • +86-15089322555