Kantunan Masana'antu Pp/dabbobin gida Geotextile Ba a Saka Geotextile ba 300gsm
Tun lokacin da aka kafa kasuwancinmu, yawanci muna ɗaukar samfura ko ayyuka a matsayin mafi kyawun rayuwa a cikin ƙungiya, muna ci gaba da haɓaka fasahar samarwa, inganta mafita mafi kyawun inganci kuma akai-akai muna ƙarfafa kasuwanci gabaɗaya mafi kyawun gudanarwa, daidai da ƙa'idar ƙasa ta ISO 9001: 2000 don Masana'antar Filaye Pp/pet Geotextile Non Seven Geotextile 300gsm. Don cimma samfuran inganci don biyan buƙatun abokin ciniki, duk samfuranmu an duba su sosai kafin jigilar su.
Tun lokacin da aka kafa kasuwancinmu, yawanci yana ɗaukar samfura ko ayyuka a matsayin mafi kyawun rayuwa a cikin ƙungiya, yana ci gaba da haɓaka fasahar samarwa, yana inganta mafita mafi kyawun inganci kuma yana ƙarfafa kasuwanci gabaɗaya mafi kyawun gudanarwa, daidai da ƙa'idar ƙasa ta ISO 9001: 2000 don , Ƙungiyarmu ta san buƙatun kasuwa a ƙasashe daban-daban, kuma tana da ikon samar da kayayyaki masu inganci a mafi kyawun farashi ga kasuwanni daban-daban. Kamfaninmu ya riga ya kafa ƙungiya ƙwararriya, mai ƙirƙira da alhakin don haɓaka abokan ciniki tare da ƙa'idar nasara mai yawa.
Muna bayar da mafi kyawun matsayiPolyester GeotextileYadi da ake amfani da shi azaman tsarin rufi don zubar da shara.
Polyester (PET) Geotextiles sun haɗa da yadi don rabuwa da daidaita su, magudanar ruwa a ƙarƙashin ƙasa, tacewa da kuma sanya matashin kai.
Tsarin aikin injiniya yana gudana ne a ƙarƙashin jagorancin ma'aikata masu ƙwarewa waɗanda ke bin ƙa'idodin masana'antu.
Ana amfani da kayan aikin PET marasa saƙa a hanyoyi, magudanar ruwa, tacewa, shimfidar wuri, filayen jirgin sama, wuraren zubar da shara da ayyukan gina wasanni.
Siffofi:
Babban ƙarfi
Kyakkyawan ƙarewa
Nauyi mai sauƙi
Dorewa
Ayyuka
− Rabuwa
Ana daidaita aikace-aikacen hanya mai laushi da mara laushi lokacin da aka sanya geotextile a mahaɗin ƙasa/haɗi.
− Tacewa
Geotextiles marasa saka suna ba da ingantaccen kayan hydraulic da riƙe ƙasa, wanda hakan ya sa suka dace da tacewa a tsarin magudanar ruwa na ƙarƙashin ƙasa.
− Gyaran ƙafa
Na'urar geotextile mara sakawa tana rage tasirin da ke kan tsarin hanya yayin da ake sanya ta a mahaɗin ƙasa/taro.
Fa'idodi
− Babban kariyar da ke shiga jiki yana ba da damar kwararar ruwa mai yawa yayin da yake da kyakkyawan riƙe ƙasa
− An yi amfani da shi a cikin yanayi mai tsauri, wanda ke da juriya ga sinadarai masu guba.
− Yana samar da kariya mai kyau ga matashin kai
− Ƙarfin juriya mai yawa
− Yana jure wa haskoki na UV, yanayin zafi da sinadarai masu guba
- Babban Aiki
-Haɓaka yawan ruwa da kuma iskar gas
- Babban ƙarfin tensile da juriyar tsagewa
-Juriyar tsufa
-Hana lalata







