Masana'antar Siyar da Kayayyakin China Masu Layuka 3 Masu Kariya Ba Tare da Sakawa Ba

Takaitaccen Bayani:

Ingancin yadin da muka busa na narkewa galibi an raba shi zuwa zane mai narkewa na gishiri na yau da kullun da kuma zane mai narkewa mai ƙarancin juriya. Yadin da aka busa na gishiri na yau da kullun ya dace da samar da abin rufe fuska na likita da za a iya zubarwa, abin rufe fuska na farar hula da za a iya zubarwa, N 95, da kuma abin rufe fuska na KN95 na ƙasa, yayin da yadin da aka busa na mai ƙarancin juriya ya dace da samar da abin rufe fuska na yara, N 95, KN 95, KF 94, FFP 2, FFP3. Kayayyakinmu sun sami takaddun shaida na gwaji da yawa kamar: YY0469-2011(BFE95,BFE99), GB/T 5455-2014,REACH,SGS,ISO 10993 (mai guba, ƙaiƙayin fata, rashin lafiyar fata), da sauransu. Kamfaninmu yana da manyan layukan samarwa guda 5 masu girman narkewa tare da ƙarfin aiki na yau da kullun har zuwa tan 7. Mun yi alƙawarin samar da yadin da aka busa na narkewa mai inganci na tsawon lokaci da kuma samar da su. kayan aiki masu inganci da aminci ga masana'antun abin rufe fuska da kamfanonin tace iska.


  • Suna:Yadin da ba a saka ba
  • Nauyi:20GSM-50GSM
  • Faɗi:175mm/260mm Ko kuma a keɓance shi
  • Moq:Tan 1
  • Daidaitacce:BEF99/PFE99
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Muna da injinan masana'antu mafi ƙwarewa, injiniyoyi da ma'aikata masu ƙwarewa, sun amince da tsarin gudanarwa mai inganci da kuma ƙungiyar tallace-tallace masu abokantaka kafin/bayan siyarwa don Masana'antar Sayar da Kaya ta China, Kayan Fuskar da Ba a Saka Ba, Masu Kare Kaya na Earloop, Ina fatan ƙirƙirar alaƙar kasuwanci mai ɗorewa da ku kuma za mu yi mafi kyawun ayyukanmu don dacewa da buƙatunku.
    Muna da injinan masana'antu mafi ƙwarewa, injiniyoyi da ma'aikata masu ƙwarewa, mun amince da tsarin gudanarwa mai inganci da kuma ƙwararrun ƙwararrun masu tallafawa kafin/bayan tallace-tallace.Farashin abin rufe fuska na China da abin rufe fuska mai layi ukuKamfaninmu yana aiki ne bisa ƙa'idar aiki ta "bisa gaskiya, haɗin gwiwa da aka ƙirƙira, wanda ya mayar da hankali kan mutane, kuma wanda ya dace da kowa". Muna fatan za mu iya samun kyakkyawar alaƙa da ɗan kasuwa daga ko'ina cikin duniya.
    An kafa kamfanin Fujian JinCheng Fiber Products Co., Ltd a shekarar 2019, kuma an fara aiki da fadada shi bisa ga babban ofishin Huizhou Jin Hao Chengcompany, wanda ke birnin Long yan, lardin Fujian, a farkon shekarar 2020, saboda barkewar cutar COVID-19 a Wuhan, kamfaninmu ya zuba jari a manyan layukan samar da kayayyaki guda 5 a masana'antar Fujian bisa ga kwarewarsa da kuma fahimtarsa ​​sosai a masana'antar da ba ta saka ba, kayan tace iska da kuma fannin kiwon lafiya, da kuma fa'idodin ƙwararrun ma'aikata da kwararrun ma'aikata.

    Kamfanin Jincheng ya samar da kayayyaki da yawa a tsakiyar watan Fabrairun 2020, kuma ya samar da kayan kariya masu inganci da kwanciyar hankali - Yadin da aka yi wa Melt - ga manyan masana'antun abin rufe fuska da yawa cikin lokaci da daidaito, tare da ba da gudummawa kaɗan ga ƙoƙarin ƙasarmu na yaƙi da annobar. Kamfaninmu shine kamfani na farko a Lardin Fujian da ya yi nasarar canza masana'antar da aka yi wa abin rufe fuska, wanda gwamnatin lardin Fujian ta yaba masa sosai, kuma an gayyaci kamfaninmu don ya zana "Lardin Fujian"Mask Yadin da aka narkeMa'aunin Rukuni "a matsayin ɗaya daga cikin raka'a".

    https://www.hzjhc.com/melt-blown-fabric-for-mask-jinhaocheng.html

    Gabatarwar Meltblown nonwoven

    1. Yadin da aka busar da shi shine mafi mahimmancin sashi na matattarar abin rufe fuska wanda aka fi sani da polypropylene, diamita na zare yana kaiwa zuwa 1 ~ 5um. Yana da tsari mai laushi, kyakkyawan sanyin kankara da kuma juriya ga wrinkles.

    2, Yadin da aka busa da narkewa yana da siraran zaruruwa na musamman, yana ƙara yawan zaruruwa da yankin saman kowane sashi don samun ingantaccen tsari mai tacewa, ingantaccen kariya, adiabatic ity da kuma shan mai.

    3. Ana amfani da masana'anta da aka busar a cikin kayan iska, kayan tace ruwa, kayan keɓewa, kayan abin rufe fuska, kayan rufin zafi, kayan sha mai, zane mai gogewa da sauransu.

    Fasahar Meltblown

    Yadin da aka narke yana miƙewa kuma yana sanyaya lokacin da ya fito daga ramin juyawa da rami ta hanyar haɗa iska mai sauri, don haka ya zama mafi kyawun zare kuma ana tattara shi akan raga ko abin nadi, yana shiga cikin tsari kamar yadin da ba a saka ba wanda aka narke ta hanyar haɗa kai.

    Tsarin samar da Narkewar Fabric da aka ƙaho sun haɗa da:

    1. Fu sant shiri

    2. Tacewa

    3. Lissafi

    4. Fu sant yana fitowa daga Spinner et rami

    5.Flow Narke a hura a miƙe kuma a sanyaya

    6. An kammala samarwa a matsayin net

    7. A cikin Avery

    8. Juyawa

    https://www.hzjhc.com/melt-blown-fabric-for-mask-jinhaocheng.html

    Injin yadi da aka hura da narkewa (Bidiyo):

    Muna ɗaukar tsauraran matakai wajen amfani da kayan da aka ƙera don samar da narkewar da aka yi amfani da su a cikin masana'antar da aka yi amfani da su a cikin GB/T 30923. Muna da tsarin samar da QC na kanmu don kowane tsari kuma muna gwada shi kuma muna yi masa lakabi da shi don kowane nadi kafin fakitin.

    https://www.hzjhc.com/melt-blown-fabric-for-mask-jinhaocheng.html

    Rahoton gwajin masana'anta na Meltblown

    Gano BFE95

    https://www.hzjhc.com/melt-blown-fabric-for-mask-jinhaocheng.html

    Gano BFE99

    https://www.hzjhc.com/melt-blown-fabric-for-mask-jinhaocheng.html

    SGS--GB/T 75455-2014

    https://www.hzjhc.com/melt-blown-fabric-for-mask-jinhaocheng.html

    SGS--REACH

    https://www.hzjhc.com/melt-blown-fabric-for-mask-jinhaocheng.html

    Gwajin ƙaiƙayi na fata

    https://www.hzjhc.com/melt-blown-fabric-for-mask-jinhaocheng.html

    Gwajin gubar cytotoxicity

    https://www.hzjhc.com/melt-blown-fabric-for-mask-jinhaocheng.html

     



    http://www.jhc-nonwoven.com/melt-blown-fabric-for-mask-jinhaocheng.html

    http://www.jhc-nonwoven.com/melt-blown-fabric-for-mask-jinhaocheng.html

    http://www.jhc-nonwoven.com/melt-blown-fabric-for-mask-jinhaocheng.html

    http://www.jhc-nonwoven.com/melt-blown-fabric-for-mask-jinhaocheng.html


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Kayayyaki Masu Alaƙa

    Tattaunawa ta WhatsApp akan Intanet!