Orísun ilé iṣẹ́ China Iboju Oju Iṣoogun ti a le sọ di mimọ Iboju Oju Iṣoogun ti o ni awọn fẹlẹfẹlẹ mẹta Iboju Aileso, Iboju Oju Iṣoogun 3, Olupese Iboju Oju Fujian, Iboju Oju Iṣoogun 3, Iboju Iṣoogun ti a le sọ di mimọ pẹlu Ce, FDA,
Bí a ṣe ń tẹ̀lé ìlànà "Iṣẹ́ tó dára gan-an, tó sì tẹ́ni lọ́rùn", a ti ń gbìyànjú láti jẹ́ alábàáṣiṣẹ́pọ̀ oníṣòwò kékeré tó dára jùlọ fún ilé iṣẹ́ wa, orísun Factory China Disposable Medical Face Mask, 3-Layers Sterility Mask, 3-Ply Face Mask, Fujian Face Mask, 3ply Face Mask, 3Ply Disposable Mask pẹ̀lú Ce, FDA,. A dúró jẹ́ẹ́ lónìí, a sì ń wá ọ̀nà láti pẹ́ títí, a ń fi tọkàntọkàn gba àwọn oníbàárà kárí ayé láti fọwọ́sowọ́pọ̀ pẹ̀lú wa.
Ní títẹ̀lé ìlànà "Iṣẹ́ tó dára gan-an, tó sì tẹ́ni lọ́rùn", a ti ń gbìyànjú láti jẹ́ alábáṣiṣẹpọ̀ oníṣòwò kékeré tó dára jùlọ fún yín.Iboju Oju China, ibora, A n tẹle iṣẹ ati ifẹ iran wa agbalagba, a si n reti lati ṣii ireti tuntun kan ni aaye yii, A n tẹnumọ́ "Iwa otitọ, Iṣẹ-ṣiṣe, Ifowosowopo Win-win", nitori a ni atilẹyin to lagbara bayi, ti o jẹ awọn alabaṣiṣẹpọ ti o tayọ pẹlu awọn laini iṣelọpọ ti ilọsiwaju, agbara imọ-ẹrọ pupọ, eto ayewo boṣewa ati agbara iṣelọpọ ti o dara.
Iṣoogun ti a le sọnuibora
[Ìṣètò]
A fi ara ibojú, ìdì imú ike àti ìgbá etí ṣe ara ibojú náà. Apá ìbòjú náà jẹ́ ìpele mẹ́ta, aṣọ inú àti òde jẹ́ aṣọ tí a kò hun, àti aṣọ àlẹ̀mọ́ àárín ni aṣọ tí a kò hun tí a yọ́.
[Àkókò Ohun Èlò]
ÀwọnIboju ìṣègùn tí a lè yípadàni a ṣe ni awọn agbegbe iṣoogun lasan lati dènà ati mu afẹmi tabi fun sokiri awọn idoti lati ẹnu ati iho imu.
[Lilo]
1. Ṣí àpò náà kí o sì yọ ìbòjú ẹnu kúrò pẹ̀lú etí ìdìmú imú tí ó kọjú sí òkè.
2. Bo ibora ẹnu, imú àti àgbọ̀n, kí o sì fi okùn etí sí ẹ̀yìn etí.
3. Ṣe àtúnṣe sí ipò tí a fi ń gbá imú àti ìbòjú sí láti jẹ́ kí ó rọrùn láti wọ̀.
Mí ẹ̀mí ní òmìnira àti ìwẹ̀nùmọ́
Ìdènà fún fífọ́, Afẹ́fẹ́ àti Àìsàn-kòkòrò àrùn
Aṣọ Aṣọ Aláìhun Tó Wà Lóde:Ìdènà Fífún
Aṣọ tí a kò hun tí a sì yọ́:Aṣàlẹ̀ Bakteria Àṣàlẹ̀ PM
Aṣọ tí a kò hun tí ó rọrùn fún awọ ara: Mí ẹ̀mí ní ọ̀fẹ́
Ilana iṣelọpọ
1. Àwọn ohun èlò ìkópamọ́ (aṣọ tí a kò hun, aṣọ tí a ti yo, ìlà bẹ́líìtì etí, afárá imú)
2. Fi ẹ̀rọ aládàáni bọ́ ọ (aṣọ tí a kò hun méjì, aṣọ tí a kò hun kan tí a yo, fi ìlà ìfà àti afárá imú sí i).
3. Ẹ̀rọ ìbòjú aládàáṣe náà máa ń ṣe àgbékalẹ̀ ìsopọ̀mọ́ra náà ní tààrà sí ọjà tí a ti parí.
4. Àpò inú àti àpò ìta àwọn ọjà tí a ti parí.
Ìròyìn ìdánwò ìbòjú tí a lè sọ nù
1 Ìkéde ìbáramu




















