Bukatar kayan matatun da ba a saka ba na ƙaruwa kowace shekara, kuma ta zama babban kayan matatun. Idan aka kwatanta da kayan matatun gargajiya, tana da fa'idodi na ingantaccen samarwa, tsarin samarwa na ɗan gajeren lokaci, ƙarancin farashin samarwa da kuma zaɓi mai yawa na kayan masarufi. Mafi yawan abubuwan da aka fi amfani da su a yau da kullunmai lanƙwasa wanda ba a saka baAna yin kayan tacewa da zare na polyester da polypropylene kuma ana ƙarfafa su ta hanyar injina, wanda ke da kyakkyawan tasirin tacewa. Ana iya raba tsarin samarwa zuwa kayan tacewa na acupuncture, kayan tacewa da aka yi wa ado, kayan tacewa da aka yi wa ado da kuma kayan tacewa da aka narke. Bambancin tsarin samarwa kuma yana ƙayyade bambancin amfani da aikin tacewa.
Takaitaccen Bayani game da nau'ikan matatun da aka yi amfani da su wajen tacewa da kuma kayan da ba a saka ba
1. Zane mai huda allura
Ta hanyar haɗa zare ɗin cikin hanyar sadarwa sannan a ƙarfafa shi da injin acupuncture, kayan tacewa marasa sakawa za su bar ƙananan ramuka da yawa a saman zane bayan an yi amfani da allura, wanda ke da fa'idodin iska mai kyau, rarraba ramuka iri ɗaya, ƙarfin juriya mai yawa, sauƙin naɗewa da sauransu.
2. Zane mai tacewa mai kauri
Rashin ingancin kayan tacewa tare da yadi mara saƙa wanda aka samar ta hanyar fitar da shi da narkewar guntu na polymer, juyawa da ƙarfafawa ta hanyar matsewa mai zafi shine cewa daidaiton hanyar sadarwa ba shi da kyau, kuma yana da sauƙin bayyana kauri mara daidaituwa bayan ƙirƙirar yadin.
3. Zane mai tacewa mai kauri
Kayan matattarar da ba a saka ba wanda aka ƙarfafa ta hanyar spunlace mai matsin lamba mai yawa yana da fa'idodin saman zane mai kyau da santsi, ƙarfi mai yawa, ƙaramin girman rami, iska mai kyau, ba ta da sauƙin zubar da gashi, tsaftar tsafta da sauransu, amma zai sami buƙatu mafi girma don yanayin samarwa da albarkatun ƙasa, don haka farashin samarwa ya fi na sauran kayan matattarar da ba a saka ba.
4. Narke zane mai tacewa da aka hura
Wani nau'in matattara ce da ba a saka ba wadda ta ƙunshi rarraba zaruruwa masu kyau iri uku, wanda ke da fa'idodi iri ɗaya da nau'ikan matattara marasa saka da ke sama, amma kuma yana da wasu rashin amfani kamar ƙarancin ƙarfin tauri da kuma rashin juriyar lalacewa.
Abin da ke sama shine gabatar da kayan matatun da ba a saka ba, idan kuna son ƙarin bayani game da kayan da ba a saka ba, da fatan za ku iya tuntuɓar mu.
Karin Bayani Daga Fayil Dinmu
Lokacin Saƙo: Maris-01-2022
