Babban Amfaninmasana'anta da aka huda da alluraza a iya raba su zuwa:
(1) zane na likita da lafiya: tufafin tiyata, kayan kariya, zane mai kashe ƙwayoyin cuta, abin rufe fuska, kyallen mayafi, napkin mata na tsafta, da sauransu;
(2) zane mai ado na gida: zane a bango, zane a tebur, zanen gado, abin rufe gado, da sauransu;
(3) zane mai marufi: rufin rufi, rufin haɗaka, flocs, siffanta auduga, zane daban-daban na goyon bayan fata, da sauransu;
(4) zane na masana'antu: kayan tacewa, kayan rufewa, jakar marufi ta siminti, kayan geotextile, zane mai rufi, da sauransu;
(5) zane na noma: zane na kare amfanin gona, zane na kiwon 'ya'yan itace, zane na ban ruwa, labulen kariya, da sauransu;
(6) wasu: audugar sararin samaniya, kayan rufi, man shafawa, matatun hayaki, jakunkunan shayi, da sauransu;
Halayen fasaha da rarrabuwa na yadin da ba a saka ba wanda aka yi da allura:
1. Ƙungiyoyin da suka shafi fannoni daban-daban;
2. Tsarin aiki na ɗan gajeren lokaci, yawan aiki mai yawa;
3. Babban saurin samarwa da yawan amfanin ƙasa;
4. Ana iya amfani da nau'ikan kayan zare masu faɗi da yawa;
5. Akwai sauye-sauye da yawa a fasaha kuma fasalolin yadi na fasaha a bayyane suke;
6. Babban jari, buƙatun ƙira mai girma;
Menene kayan da ake amfani da su wajen yin allurar da ba a saka ba?
An yi masa allurar punch da polyester da polypropylene zare, ta hanyar tsefewa mai kauri, tsefewa, kafin a yi amfani da maganin acupuncture, ta hanyar zafi, ana iya amfani da babban matsi, babban acupuncture. Maganin ruwan shara a masana'antar giya da rini; Duk saman suna da santsi kuma suna da sauƙin numfashi, kuma kek ɗin tacewa zai faɗi ta atomatik lokacin da matatar ta buɗe firam ɗin.
A cikin farantin da matattarar firam da aka yi amfani da su a kan matsewa, an tabbatar da cewa, bayan an yi amfani da matsewar famfo biyu, sannan ta hanyar haɗa zane biyu, a tsakiya da kuma hanyar sadarwa, rarraba ramuka iri ɗaya, aikin ya nuna cewa kyallen matattarar da ba a saka ba a kan faranti da matattarar firam ya fi kyau, lokutan maganin slurry na kwal, bayan zanen matattarar yana da tsari mai girma uku, yana sa saman ya yi santsi, zane mai tacewa a saman maganin sinadarai, bayan saita zafi, rarraba ramuka iri ɗaya, kek ɗin matattarar ya kai nauyin kilogiram 10 - kilogiram 12 ya bushe sosai, tare da zane mai tacewa ba a saka ba, aikin ya nuna cewa zane mai tacewa ba a saka ba a cikin farantin da matattarar firam ya fi kyau.
Lokacin Saƙo: Janairu-13-2020
